Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Thiết kế một vít của dây chuyền đẩy ống DWC sản xuất tốc độ cao
| Thiết kế trục vít: | vít đơn |
|---|---|
| Sử dụng: | Đường dây và đường ống cáp |
| Sản xuất tốc độ cao: | Tiêu thụ năng lượng thấp |
300mm-1600mm Pipe Diameter Plastic Pipe Extrusion Line for Sewage or Water Supply and Electric Cable Conduits with Online Belling
| nguyên liệu nhựa: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
|---|---|
| Đường kính ống: | 300mm,600mm,800mm,1000mm,1200mm,1600mm |
| Các tính năng chính: | Năng suất cao, giá cả cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, vận hành tự động |
High-Speed PVC Pipe Extrusion Line with Air or Water Cooling for Single/Double/Multi Wall Corrugated Pipe Production
| Khái niệm kiểm soát: | Plc |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ dòng: | 3-15m/phút |
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
Nhà máy sản xuất máy đùn ống sóng PVC / HDPE Ống thoát nước đôi
| Kiểu: | máy đùn ống nhựa |
|---|---|
| Cơ cấu hội: | Máy đùn loại tích phân |
| Thoát ra: | Không xả |
PVC Pipe Extrusion Line with Online Belling Precision Flow Channel Design and Modular Design for Corrugated Pipe Production
| Kiểu: | Tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Được sử dụng cho: | Làm ống nhựa |
| Phạm vi ống: | 32-1600mm |
Đường dây sản xuất ống dọc cao năng suất với chi phí cạnh tranh tiết kiệm năng lượng và hoạt động tự động cho máy ép PVC / PE
| Loại sản phẩm: | Máy đùn ống PVC/PE |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nước thải, hệ thống cấp nước, cơ sở hạ tầng thoát nước, ống dẫn cáp điện |
| nguyên liệu nhựa: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
Dây chuyền sản xuất ống dẫn cáp điện Tự động Dây chuyền đùn ống PVC/PE Máy đùn ống gợn sóng PVC/PE
| Chiều kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Tính năng dây chuyền sản xuất: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Nguyên liệu thô được xử lý: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
High Output PVC Corrugated Pipe Machine with Siemens PLC System and Max Output 200-2000KG/H for Efficient Production
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô trong máy đùn vít, định hình trong máy tạo hình, làm mát bể làm mát nước, cắt |
|---|---|
| Nguyên liệu thô được xử lý: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
| Năng lực sản xuất: | 60-2000kg/h |
Máy xát ống lốp PVC / PE Tăng hiệu quả sản xuất ống
| Sản phẩm hoàn thiện: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
|---|---|
| Nguyên liệu thô được xử lý: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô trong máy đùn vít, định hình trong máy tạo hình, làm mát bể làm mát nước, cắt |
High Capacity Plastic Pipe Extrusion Line for 300mm 800mm 1200mm PVC/PE/MPP/PA/HDPE Corrugated Pipe Production line
| Nguyên liệu thô được xử lý: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
|---|---|
| Ứng dụng: | sản xuất ống |
| Loại sản phẩm: | Máy đùn ống PVC/PE |

