Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Nhà máy ống nhựa giả tường đôi 500mm Id Nhà máy ống Dwc
| Kích thước của đường ống: | Từ kích thước 180mm Đường kính trong đến Đường kính ống HDPE 500mm |
|---|---|
| Tốc độ dòng: | Biến tốc độ phụ thuộc vào cấu hình, kích thước và đầu ra của máy đùn |
| Khối khoang: | 36 đôi |
Máy làm ống nhựa một trục vít kiểu vít để sản xuất ống gợn sóng một vách
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
|---|---|
| Loại máy: | máy ống sóng đơn tường |
| Điều khiển: | PLC với điều khiển từ xa |
36/38 Cặp khuôn máy ống dồn dòng với Siemens bộ phận điện và thiết kế tùy chỉnh
| Công suất máy đùn: | 250-1000kg/giờ |
|---|---|
| loại máy đùn: | Máy đùn trục vít đơn |
| vật liệu ống: | PE, PP, PVC |
Máy đùn ống HDPE PP chịu mài mòn ID 1200mm
| Ứng dụng: | ống dẫn điện và ống thoát nước |
|---|---|
| Nhựa chế biến: | PE, PVC, HDPE, PP |
| Thiết kế vít: | Vít đơn hoặc vít kép |
Máy xát ống PVC tốc độ cao, máy làm ống dồn
| Warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Kiểm soát nhiệt độ: | Nước tái chế |
| Product Type: | PVC/PE Corrugated Pipe Extrusion Machine |
Máy làm ống sóng DWC 250mm Double Wall
| Đường kính ống: | 5-110mm 75-250mm |
|---|---|
| Máy đùn: | SJ 65/30 |
| Thương hiệu xe máy: | Siemens |
Máy chế tạo ống PVC máy tính 60-2000kg/h
| Máy tính hóa: | Máy tính hóa |
|---|---|
| Hình thức cấu trúc: | nằm ngang |
| Nguyên liệu thô được xử lý: | PVC/PE/MPP/PA/HDPE REGRIND/Hạt |
Máy máy ống dọc HDPE PVC 32-1600mm Diameter 60-2000kg/h Output
| Cách sử dụng: | Đường đùn ống nhựa |
|---|---|
| Hệ thống PLC: | Siemens |
| Phương pháp làm mát: | Làm mát nước |
Máy tạo ống sóng PLC ID 200mm HDPE PVC DWC
| Kích thước (L * W * H): | Theo mô hình |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ |
| Nhựa chế biến: | PE / PPR / PVC |

