Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Dây chuyền ép đùn ống PE / PP tùy chỉnh với một lớp / nhiều lớp
| Chết: | 5050-200mm |
|---|---|
| Bể hiệu chuẩn: | SGZL-200 |
| Vôn: | 380V hoặc tùy chỉnh |
Sản xuất ống dễ dàng với Máy làm ống HDPE động cơ chính Siemens Beide, nhu cầu cao
| Động cơ chính: | Siemens Beide |
|---|---|
| Đầu ra tối đa: | 60-2000 kg/h |
| Hoàn thành sản phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
63-1600mm Máy ống nhựa lốp hai bức tường cao tốc tự động
| Điều khoản thanh toán: | LC, T/T |
|---|---|
| Đường kính tối thiểu: | 32-800mm |
| Máy đùn chính: | Máy ép vít kép hình nón |
Dây chuyền sản xuất ống xoắn ốc 18,5kw làm mát bằng nước ID63mm
| ID ống: | 30-63 mm |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| Máy đùn: | SJ-65/30 |
Dây chuyền đùn ống xoắn ốc PE / PP hiệu quả cao SQ63-250 Máy hàn ống xoắn ốc
| Tự động lớp: | Hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ |
| Trọng lượng: | Theo mô hình |
Máy máy ống dồn lỏng tốc độ / DWC dây chuyền sản xuất ống nước làm mát hệ thống điều khiển PLC cho làm mát tiên tiến
| Loại sản phẩm: | Dây chuyền ép đùn ống lượn sóng |
|---|---|
| Vật liệu thô: | HDPE/PE, PP, PVC, PA, EVA, PVDF hạt mới hoặc tái chế |
| Ứng dụng: | Điện cung cấp điện/thoát nước thải đôi/ống đơn, ống cung cấp nước/khí |
Máy sản xuất ống HUASU DWC, Máy móc ống Corrugate SBG-600
| Tên máy tính: | đôi tường sóng ống đùn |
|---|---|
| Bộ điều khiển nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
| Tên sản phẩm: | đôi tường sóng ống đùn |
Dây chuyền ống DWC tốc độ cao, Thiết bị sản xuất ống sóng SBG-1000
| Loại sản phẩm: | dây chuyền đùn ống sóng đôi |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | máy làm ống sóng |
| Bộ điều khiển nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
Máy ống dẫn cáp điện PVC đường kính 32-1600mm Với công nghệ tiên tiến
| Processing procedure: | Raw Material Feeding In Screw Extruder, Shaping In Forming Machine ,Water Cooling Tank Cooling,online Cut By Cutting Machine |
|---|---|
| Production Line Feature: | High Productivity,competitive Price,Energy Saving,Automatic |
| Capacity: | 60-2000kg/h |

