Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Máy làm ống xoắn ốc tốc độ cao / Dây chuyền sản xuất ống PVC SBG 63-250
| Chết: | ф50-200mm |
|---|---|
| Hiệu chuẩn xe tăng: | SGZL-200 |
| Vôn: | 380V hoặc tùy chỉnh |
PE / PP Single (Multi) Layer Spiral ống Making Máy đùn Dòng Dieф50-200mm
| Chết: | ф50-200mm |
|---|---|
| động cơ: | Siemens |
| Công suất (W): | Theo mô hình |
PP PVC PE Thiết bị sản xuất ống ren sóng 300-400kg / h
| Loại máy ống: | Dây chuyền đùn ống sóng PVC |
|---|---|
| Phạm vi ống: | 110-315MM |
| Đinh ốc: | Vít đôi 80/156 |
Máy làm sóng PVC HDPE 80kg / H cho ống 250mm
| Nhựa chế biến: | PVC PE |
|---|---|
| Vật liệu trục vít: | 38CrMoAlA |
| Đường kính trục vít: | 90 |
Máy chế tạo ống thoát nước PVC tự động Tạo hiệu quả sản xuất với công nghệ tiên tiến
| Loại sản phẩm: | Máy đùn ống PVC/PE |
|---|---|
| cách làm mát: | Không khí hay nước |
| Chiều kính ống: | 32-1600mm |
12mm - 1200mm Thiết bị và Máy móc Ống Polyethylene cho Dây chuyền Sản xuất
| Nguyên liệu thô: | PE, PP, PVC |
|---|---|
| độ dày của tường: | có thể được tùy chỉnh hoặc tiêu chuẩn |
| Chiều dài đường ống: | 6m |
Máy sản xuất ống 900kg / H DWC Máy đùn trục vít đơn
| Tên: | Máy sản xuất ống DWC |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Máy đùn trục vít đơn |
| Tên sản phẩm: | máy làm ống sóng |
Đường dây sản xuất DWCP với hiệu suất tốc độ cao và điều khiển PLC
| Ưu điểm: | Tốc độ cao |
|---|---|
| vít không: | vít đôi |
| Nhựa chế biến: | HDPE/PP |
Máy ống xoắn 600kg / H 800mm HDPE DWC
| Đường kính ống: | 500-800mm |
|---|---|
| Máy đùn: | SJ 120/30 & SJ 90/30 |
| Sức chứa: | 600 kg / giờ |
Máy ống DWC ngang 6280mm Chiều dài xích 1250mm Chiều cao tâm
| Đường kính ống: | 200-500mm |
|---|---|
| bahan: | Hạt PE / PP |
| Sản lượng đùn tối đa: | 600kg / giờ |

