Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 781 các sản phẩm.
Dây chuyền đùn ống gợn sóng thành đơn với chuông trực tuyến Điều khiển PLC Siemens và Đúc kín cho PVC/PE/MPP/PA/HDPE
| Dung tích: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| Tự động hóa: | Tự động và vi tính hóa |
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
Tạo hình trong máy tạo hình đường ống gợn sóng với dây chuyền đùn và làm mát bằng nước
| Chiều kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô trong máy đùn vít, định hình trong máy tạo hình, làm mát bể làm mát nước, cắt |
| máy đùn: | Máy đè trục hình nón hai vít |
High Productivity Plastic Pipe Extrusion Line with 60-2000kg/h Capacity and 32-1600mm Pipe Diameter
| Đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Nguyên liệu thô được xử lý: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
| Hoàn thành sản phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
Đường dây sản xuất ống sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi
| Ưu điểm: | Tốc độ cao |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| loại hình thành: | Máy hút bụi |
HDPE / PP đường dẫn ép ống đục dây đai đục cao tốc PLC
| loại hình thành: | Máy hút bụi |
|---|---|
| Ưu điểm: | Tốc độ cao |
| Nhựa chế biến: | HDPE/PP |
Tự động cấp một bức tường dây chuyền ống bọc thép với làm mát bằng nước và 1-20m / min sản xuất
| Ưu điểm: | Khả năng làm mát mạnh mẽ |
|---|---|
| Điện áp: | 380V/50HZ |
| công tắc tơ: | Siemens |
Máy sản xuất ống gợn sóng thành đơn / thành đôi bằng nhựa / Dây chuyền sản xuất / Đùn
| Đầu ra HDPE: | 40-1600kg/h |
|---|---|
| Tổng công suất (KW): | 200-1000KW |
| chức năng ống: | Cáp bảo vệ nắp, chuyển đường ống chuyển ống y tế, chuyển nước |
Dây chuyền đùn ống sóng đơn HDPE PVC
| Đường kính ống: | 50-200mm |
|---|---|
| Máy đùn: | SJ 75/30 |
| Đầu ra: | 90-250 kg / giờ |
Máy sản xuất dây chuyền ống dọc PVC có thể tùy chỉnh
| Máy đùn chính: | Máy ép vít kép hình nón |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | LC, T/T |
| Đường kính tối đa: | 180-1600mm |
HDPE / PP đôi tường sóng ống làm cho sản xuất tốc độ cao
| Chứng nhận: | CE, ISO9001 |
|---|---|
| Vôn: | 380v hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài: | 30000mm |

