Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 763 các sản phẩm.
Dòng xăng ống lốp hai tường cho ống lốp kỹ thuật đô thị
| Tính năng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Loại làm mát: | Làm mát bằng không khí và làm mát bằng nước |
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô trong máy đùn vít, định hình trong máy tạo hình, làm mát bể làm mát nước, cắt |
Tiết kiệm năng lượng Giá cạnh tranh Đường xăng ống lốp hai tường và máy làm ống nhựa
| Tính năng dây chuyền sản xuất: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Dung tích: | 60-2000kg/h |
| Lớp: | Tường đơn, Tường đôi, Ba lớp |
Đường đẩy đường ống lắc tường đơn với điều khiển từ xa PLC cho phạm vi đường kính đường ống 32mm-1600mm
| Điểm bán hàng chính: | Độ chính xác cao |
|---|---|
| Loại vít: | Vít đơn |
| Điều khiển: | PLC với điều khiển từ xa |
Dây chuyền đùn ống gợn hai thành PVC 500-2000Kg/h
| Thương hiệu công tắc tơ: | Siemens |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sản xuất ống PVC |
| Gói: | Phim và hộp |
Đường dẫn đẩy ống dọc dây chuyền duy nhất với quy trình làm việc ổn định và hiệu hiệu trực tuyến cho ống PVC/PE/MPP/PA/HDPE
| Ống nhựa HDPE: | Bức tường đơn |
|---|---|
| Nguyên liệu thô được đề xuất: | Vật Liệu Mới Cho PE,PVC |
| Người giảm giá: | Theo yêu cầu hoặc thương hiệu Trung Quốc Guomao |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng thành đơn tự động và vi tính hóa với dải đường kính 32mm-1600mm cho năng suất cao
| Phạm vi đường kính ống: | 32mm-1600mm |
|---|---|
| Nguyên liệu thô được đề xuất: | Vật Liệu Mới Cho PE,PVC |
| Loại máy: | máy ống sóng đơn tường |
PE PVC Raw Material Double Wall Corrugated Pipe Production Line with Cooling Type Air Or Water and Precision Flow Channel Design
| Kiểu: | Tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Được sử dụng cho: | Làm ống nhựa |
| Thành phần điện: | Siemens |
Air or Water Cooling Way DWC Pipe Extrusion Line for PVC PE MPP PA HDPE Double Wall Corrugated Pipes with 32-1600mm Pipe Diameter
| Cách làm mát: | Không khí hay nước |
|---|---|
| Phần tử điện: | Thương hiệu Siemens |
| Nguyên liệu thô được xử lý: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
Đường xả ống lợp một tường với công nghệ bông trực tuyến, Hệ thống PLC Siemens và Máy đúc kín với công suất 60-2000kg/h
| Ứng dụng: | Làm ống sóng |
|---|---|
| Tính năng dây chuyền sản xuất: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Dung tích: | 60-2000kg/h |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai thành PVC tốc độ cao 500-2000Kg/h
| Thương hiệu công tắc tơ: | Siemens |
|---|---|
| Dung tích: | 500-2000kg/h |
| Màu máy: | Màu xám và đen hoặc tùy chỉnh |

