Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 763 các sản phẩm.
Hệ thống sản xuất ống gợn sóng thành đơn với hệ thống khớp nối hoàn toàn cho dải đường kính ống từ 32mm đến 1600mm
| Điều khiển: | PLC với điều khiển từ xa |
|---|---|
| đầu ra: | 60-2000kg/h |
| Nhựa xử lý: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
High Productivity Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with Pressure Water-Cooling and Low Energy Consumption
| Phạm vi ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Vật liệu: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai thành tùy chỉnh với vật liệu khuôn hợp kim nhôm và Contactor Schneider
| Động cơ: | Siemens |
|---|---|
| Phạm vi đường kính ống: | 32mm-1600mm |
| Vật liệu: | PE/PP/PVC |
36/38 Cặp khuôn dây chuyền xát ống đúc lợp hai tường với công suất cao và các bộ phận điện Siemens
| Công suất máy đùn: | 250-1000kg/giờ |
|---|---|
| tùy chỉnh: | tùy chỉnh |
| Vít thùng: | Độ cứng của vít HV>740 |
Đường xăng ống đúc lợp hai tường chính xác với máy tiếp xúc Siemens và hoạt động tự động
| Điện: | Siemens |
|---|---|
| Công suất: | 100-2000kg/h |
| Vật liệu thô: | PP/PE/PVC |
Chiều kính 32-1500mm Dòng sản xuất ống lốp hai tường với vật liệu vít 38CrMoALA
| Chiều kính ống: | 32-1500mm |
|---|---|
| Vật liệu trục vít: | 38CrMoAlA |
| Màu sắc: | Theo yêu cầu của khách hàng |
PP / PE / PVC vật liệu hai bức tường đường ống đục dây tự động
| lớp tự động: | Tự động |
|---|---|
| Vật liệu thô: | PP/PE/PVC |
| Công suất: | 100-2000kg/h |
Dòng xăng ống lợp tường hai với các thành phần điện Inverter Siemens
| PLC: | Siemens |
|---|---|
| thùng: | Độ cứng của thùng HV> 940 |
| Độ sâu thấm nitơ của thùng: | 0,4 0,7 mm |
Dòng xát ống đúc lợp hai tường với đường kính ống nitriding tối đa 0,4 mm 0,7 mm 1600 mm
| máy tạo hình: | 1 bộ |
|---|---|
| Đường kính ngoài: | 40mm-1600mm |
| Đường kính ống tối đa: | 1600mm |
Đường xăng ống đúc lỏng có tường kép có thể tùy chỉnh cho chất thải 40cr
| loại bánh răng: | Bánh răng xoắn |
|---|---|
| Vật liệu: | PE/PP/PVC |
| loại hình thành: | Máy hút bụi |

