Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ hdpe pipe extrusion machine ] trận đấu 916 các sản phẩm.
Dây chuyền sản xuất ống hai thành tốc độ cao cho nhà máy ống gợn hai thành nhựa
| Tốc độ hình thành: | 0,5-5m/phút |
|---|---|
| Khuôn: | Đầu chết, tay áo nước, khối khuôn |
| Máy nhựa: | Cây ống gấp đôi tường |
QingDao PP ống phun ra dòng / sóng PP ống máy cho khí / cung cấp nước
| Tên sản phẩm: | -máy đùn ống sóng |
|---|---|
| ống nhựa máy: | đường ống nhựa |
| Bộ điều khiển nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
200-3000 mét PE Hollowness Tường Spiral Ống Đùn / PE Huge Đường Kính Tường Sprial Ống Dòng
| Cung cấp dịch vụ hậu mãi: | Kỹ sư có sẵn cho các máy móc thiết bị dịch vụ ở nước ngoài |
|---|---|
| Tên khác: | ống nhựa đùn |
| Bảo hành: | 1 năm |
Đường dây sản xuất đường ống lốp hai tường tự động với công nghệ PLC Siemens và tiếng chuông trực tuyến
| Nguyên vật liệu: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
|---|---|
| Phạm vi ống: | 16-1200mm |
| Công tắc tơ: | Siemens |
Customized Power Supply Plastic Pipe Production Line with 38CrMoAlA Extruder Material and Siemens PLC System
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
| Cung cấp điện: | Tùy chỉnh |
Máy xử lý nitriding vít ống lốp với phạm vi đường kính ống 32mm-1600mm và giao diện màn hình cảm ứng điều khiển PLC
| Phạm vi đường kính ống: | 32mm-1600mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển PLC với giao diện màn hình cảm ứng |
| Lợi thế vít: | xử lý thấm nitơ |
Dây chuyền sản xuất ống gợn sóng DWC với dải đường kính ống 32-1600mm, Hệ thống điều khiển PLC và làm mát bằng nước áp lực cho khối khuôn
| Gói vận chuyển: | Gói phim hoặc gói Woodcase |
|---|---|
| Phạm vi đường kính ống: | 32-1600mm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển PLC |
Máy ống DWC đầu ra cao, Máy làm ống sóng
| Loại sản phẩm: | dây chuyền đùn ống sóng đôi |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | máy làm ống sóng |
| Bộ điều khiển nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
Đường dây sản xuất đường ống lợp một tường hoàn toàn tự động với đường kính đường ống 32mm-1600mm và công suất 60-2000kg/h
| Chế độ làm mát: | Làm mát nước |
|---|---|
| Phạm vi đường kính ống: | 32mm-1600mm |
| Ứng dụng: | Làm ống sóng |
SBG300 Tốc độ cao DWC Đường ống / Thiết bị sản xuất ống sóng
| Tên: | thiết bị ống sóng |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | dây chuyền đùn ống sóng đôi |
| Tên sản phẩm: | máy làm ống sóng |

