Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ hdpe pipe extrusion machine ] trận đấu 916 các sản phẩm.
Máy máy ống dọc PVC có đường kính ống 32-1600mm Double-layer Spiral Co-extrusion và Siemens PLC System
| Tốc độ tối đa (m/phút): | 1,5-5m/phút |
|---|---|
| Tổng công suất (KW): | 200-1000KW |
| Chiều kính ống ((MM): | 32-1600mm |
Đường dây sản xuất ống dọc hoàn toàn tự động với đường kính ống 32mm-1600mm và điều khiển từ xa PLC
| Điều khiển: | PLC với điều khiển từ xa |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | Làm mát bằng nước |
| Vật liệu tay áo nước: | Thép chất lượng cao |
PP PE HDPE LDPE Máy sản xuất ống dọc đơn
| cách làm mát: | Làm mát bằng nước |
|---|---|
| Vật liệu trục vít: | 38CrMoAlA |
| tùy chỉnh: | tùy chỉnh |
Đôi tường sóng ống máy móc tốc độ cao cho HDPE / PP / PVC
| Nguồn gốc: | Thương Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Vôn: | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Sức mạnh (W): | Theo mô hình |
Máy sản xuất ống nhựa HDPE PP PVC hai lớp sóng đôi tự động, có trục cuốn khuôn xoay để sản xuất ống
| Thuộc về: | Dây chuyền ép đùn ống sóng |
|---|---|
| Vi tính hóa: | Vi tính hóa |
| Bộ điều khiển nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
Máy đôi ống tôn SBG-250, Máy làm ống sóng
| Tính năng: | Khăn trải giường dùng một lần |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | máy móc ống |
| Biến tần: | Bộ điều khiển tần số Siemens |
PVC PP PE Đường xông ống lỏng đôi đôi với máy ống hiệu quả cao
| Vật liệu ống: | HDPE, PP, PVC |
|---|---|
| Hệ thống làm mát: | Làm mát bằng nước |
| Năng lực sản xuất: | 10 tấn mỗi giờ |
SBG-500 đôi tường sóng ống máy, HDPE đôi tường ống dây chuyền sản xuất
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Thiết kế vít: | Vít đơn |
| Hàng hiệu: | HUASU pe tube extrusion |
Dây chuyền sản xuất ống đôi tường HUASU Dây chuyền sản xuất ống đôi HDPE đôi SBG-500
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Thiết kế vít: | Vít đơn |
| Hàng hiệu: | HUASU pe tube extrusion |
Đầu ra cao gấp đôi tường Tấm ống Máy móc, Tấm ống đùn SBG-63
| Tính năng: | Khăn trải giường dùng một lần |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | -máy móc ống uốn nếp |
| Tên sản phẩm: | đôi tường sóng ống đùn |

