Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ hdpe pipe extrusion machine ] trận đấu 916 các sản phẩm.
Máy ống DWC ngang 6280mm Chiều dài xích 1250mm Chiều cao tâm
| Đường kính ống: | 200-500mm |
|---|---|
| bahan: | Hạt PE / PP |
| Sản lượng đùn tối đa: | 600kg / giờ |
Dây chuyền sản xuất ống polyethylene 80 Kg / H Tường đơn / đôi
| Động cơ: | Động cơ AC 18,5 kw |
|---|---|
| Đầu ra tối đa: | 80 kg / giờ |
| L: D: | 30︰1 |
Nhà máy sản xuất dây chuyền sản xuất đường ống nhựa PE PP PVC
| Hình dạng ống: | Với nhu cầu của khách hàng mẫu hoặc bản vẽ |
|---|---|
| Vật liệu ống: | HDPE, PP, PVC, v.v. |
| Hệ thống làm mát: | Làm mát bằng nước với dòng chảy có thể điều chỉnh |
PP PE Đường dây sản xuất ống bơm gốm gốm gốm gốm gốm gốm với máy chế biến ống bơm gốm điều khiển bởi PLC
| Hình dạng ống: | Với nhu cầu của khách hàng mẫu hoặc bản vẽ |
|---|---|
| Vật liệu ống: | HDPE, PP, PVC, v.v. |
| Hệ thống làm mát: | Làm mát bằng nước với dòng chảy có thể điều chỉnh |
Đường dây sản xuất xăng PVC nóng PP PE duy nhất hai đường ống sợi dây chuyền với máy ống sợi dây chuyền PLC
| Vật liệu ống: | HDPE, PP, PVC |
|---|---|
| Hệ thống làm mát: | Làm mát bằng nước |
| Năng lực sản xuất: | 10 tấn mỗi giờ |
Đường dây sản xuất DWCP với hiệu suất tốc độ cao và điều khiển PLC
| Ưu điểm: | Tốc độ cao |
|---|---|
| vít không: | vít đôi |
| Nhựa chế biến: | HDPE/PP |

