Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ plastic pipe manufacturing machine ] trận đấu 732 các sản phẩm.
Dây chuyền đùn ống HDPE Siemens 500-2000Kg/h Ống gợn sóng hai thành
| Capacity: | 500-2000Kg/h |
|---|---|
| Transport Package: | Exporting Package |
| Type Of Pipe: | Double Wall Corrugated Pipe |
Plastic Single Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with Siemens Main Motor and 35-55 Working Days Lead Time
| Hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
|---|---|
| Người tiếp xúc: | Siemens |
| Vật liệu: | Nhựa |
Đường xả ống lợp hai tường tự động với chứng nhận ISO và CE và hệ thống làm mát bằng nước
| Hệ thống điều khiển: | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| Loại sóng: | Dọc hoặc ngang |
| Vật liệu bánh răng: | 20crmnti |
Dòng xát ống lợp tường hai với 48 số lượng khuôn và Siemens PLC điều khiển cho sản xuất hiệu quả cao
| tùy chỉnh: | tùy chỉnh |
|---|---|
| số lượng khuôn: | 48 |
| Chiều dài máy: | Khoảng 15-20 mét |
Cấp nước 600kg / H OD 200mm Dây chuyền đùn ống HDPE
| Máy đùn: | SJ 120/30 |
|---|---|
| Máy đùn để đánh dấu: | SJ 30/25 |
| Tốc độ đường truyền: | Tốc độ sản xuất cao |
Dây chuyền đùn ống sóng PVC có đường kính 110mm
| Nhựa chế biến: | PE PP PVC |
|---|---|
| tỷ lệ vít L / D: | 33: 1 |
| Ứng dụng: | làm ống nhựa thoát nước |
Dây chuyền đùn ống nhựa HDPE trơn 125mm
| Đường kính ống: | 110/125/140/160/180/200/225/250/355/400 |
|---|---|
| Đường kính khác: | Có sẵn |
| Tổng công suất: | 132kw |
Dây chuyền đùn ống sóng đơn PE / PP / PVC
| Chiều dài đường ống: | 6m hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Đường kính ống: | 12mm - 1200mm |
| Vật chất: | PE PP PVC |
Dây chuyền đùn ống DWC tự động với PLC Siemens và tốc độ cao cho PVC PE MPP PA HDPE
| Nguyên vật liệu: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
|---|---|
| Chế độ mở rộng: | Belling-on-line, khớp ổ cắm hai tường |
| Nhiều loại hơn: | Tốc độ cao có sẵn |
DWC Pipe Extrusion Line với Công nghệ Siemens PLC cho phạm vi đường ống 16-1200mm và tiếng chuông trực tuyến
| Công tắc tơ: | Siemens |
|---|---|
| Nhiều loại hơn: | Tốc độ cao có sẵn |
| Phạm vi ống: | 16-1200mm |

