Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ plastic pipe manufacturing machine ] trận đấu 732 các sản phẩm.
Dây chuyền đùn ống PVC sóng đơn luồng
| Máy đùn trục vít đơn hoặc đôi: | 1 bộ |
|---|---|
| Chết (với dây chèn): | 1 bộ |
| Corrugator (không có khối): | 1 bộ |
HDPE / PP đường dẫn ép ống đục dây đai đục cao tốc PLC
| loại hình thành: | Máy hút bụi |
|---|---|
| Ưu điểm: | Tốc độ cao |
| Nhựa chế biến: | HDPE/PP |
Công suất sản xuất 100-1000kW Máy ống sợi lợp hai tường với điều khiển PLC và làm mát bằng nước cho đầu ra tùy chỉnh
| Nhiệt độ sưởi ấm: | 180-210oC |
|---|---|
| Điện: | Điều khiển PLC |
| Sức mạnh sản xuất: | 100-1000kw |
Máy làm ống gợn sóng hai thành tự động tốc độ cao 63-1600mm cho Dây chuyền đùn ống PVC
| Điều khoản thanh toán: | LC, T/T |
|---|---|
| Đường kính tối thiểu: | 32-800mm |
| Máy đùn chính: | Máy ép vít kép hình nón |
Siemens Inverter đường dẫn ép ống đúc lỏng hai tường với độ cứng của thùng HV 940 và 38crmoaia vít
| linh kiện điện: | Siemens, Scheider, ABB, v.v. |
|---|---|
| Độ sâu thấm nitơ của thùng: | 0,4 0,7 mm |
| kẻ gấp nếp: | 1 Đặt con sóng |
Đường xăng ống đúc lỏng có tường kép có thể tùy chỉnh cho chất thải 40cr
| loại bánh răng: | Bánh răng xoắn |
|---|---|
| Vật liệu: | PE/PP/PVC |
| loại hình thành: | Máy hút bụi |
Đường dẫn đẩy ống đúc lỏng bằng vòm và vật liệu 20CrMnTi
| đường kính trục vít: | 32mm-200mm |
|---|---|
| Ưu điểm: | Tốc độ cao |
| vi tính hóa: | vi tính hóa |
Máy ống lốp lốp hai tường với Siemens PLC cho 32-800mm nhựa ép ở 500-2000Kg / h
| Tổng công suất: | 200-1000KW |
|---|---|
| Đường kính tối thiểu: | 32-800mm |
| Điều khoản thanh toán: | LC, T/T |
Siemens Electric Components Máy ống dồn sóng cho đường kính ống tối đa 1600mm
| thùng: | Độ cứng của thùng HV> 940 |
|---|---|
| điện chính: | Siemens/Schneider |
| Đường kính ống tối đa: | 1600mm |
Máy làm ống gợn sóng một và hai lớp tốc độ cao để sản xuất
| Thông số kỹ thuật: | 32-1600mm |
|---|---|
| Vít thùng: | Độ cứng của vít HV>740 |
| lớp tự động: | Tự động |

