Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ plastic pipe manufacturing machine ] trận đấu 732 các sản phẩm.
Dây chuyền đùn ống DWC với đường kính ống 32-1600mm, tốc độ sản xuất 0.5-5m/phút và công suất 60-2000kg/h cho nguyên liệu nhựa PVC/PE/MPP/PA/HDPE
| Loại sản phẩm: | Double Wall Tấn công đường đùn ống |
|---|---|
| Loại làm mát: | Làm mát bằng không khí và làm mát bằng nước |
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô → Đùn trục vít → Tạo hình → Làm mát bằng nước → Cắt |
Siemens Electric Đường dây đẩy ống đúc lợp hai tường với làm mát bằng nước và công suất sản xuất 100kg/h - 2000kg/h
| Năng lực sản xuất: | 100kg/giờ - 2000kg/giờ |
|---|---|
| Các bộ phận điện chính: | Thương hiệu Siemens |
| Cấu trúc lắp ráp: | Máy đùn loại tích hợp |
Dây chuyền đùn ống nhựa xoắn đôi có điều khiển PLC, tiết kiệm năng lượng và năng suất cao
| Đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 100kg/giờ - 2000kg/giờ |
| Chế độ mở rộng: | Belling-on-line |
Dây chuyền đùn ống nhựa hai lớp sóng đôi, đường kính ống 32-1600mm, công suất 60-2000kg/h
| Phạm vi đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Loại sóng: | Nằm ngang |
| phương pháp làm mát: | Bể giải nhiệt nước |
Dây chuyền đùn ống sóng một lớp 15Kg / H
| Đường kính ống: | 4,5-9mm |
|---|---|
| Máy đùn: | SJ45 / 30 |
| Sức chứa: | 8-15Kg / h |
Dây chuyền đùn ống PVC đôi trục vít hình nón 250kg / H
| Dây chuyền sản xuất: | SJZ65 / 132 + GF160 |
|---|---|
| Nguồn cấp: | 380V, 50Hz, 3 pha hoặc tùy chỉnh |
| Máy đùn: | SJZ65 / 132 |
Dòng xăng ống lợp tường hai với hệ thống điều khiển PLC và làm mát bằng nước cho đường kính ống tối đa 1600mm
| Loại sản phẩm: | Dây chuyền ép đùn ống lượn sóng |
|---|---|
| Nguyên liệu thô: | HDPE/PE, PP, PVC, PA, EVA, PVDF hạt mới hoặc tái chế |
| Ứng dụng: | Điện cung cấp điện/thoát nước thải đôi/ống đơn, ống cung cấp nước/khí |
Dòng xăng ống lợp tường kép tốc độ cao với vật liệu bánh răng 20CrMnTi và hệ thống điều khiển PLC
| vi tính hóa: | vi tính hóa |
|---|---|
| Vật liệu bánh răng: | 20CrMnTi |
| Nhựa chế biến: | HDPE/PP |
Máy máy ống dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền
| Điện chính: | Siemens /ABB |
|---|---|
| Từ khóa: | Dòng sản xuất ống dồn |
| Tình trạng: | Mới |
Điều khiển PLC OD250mm 75kw 450kg / H Máy đùn ống hdpe
| Ống OD: | 75-250mm |
|---|---|
| L: D: | 33: 1 |
| Máy đùn: | SJ90 / 33 & SJ30 / 25 |

