Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ pvc pipe making machine ] trận đấu 712 các sản phẩm.
Máy ống gợn sóng điều khiển tự động bằng máy tính với năng suất cao và tiết kiệm năng lượng
| Ứng dụng ống: | Thoát nước, xả nước thải, cấp nước |
|---|---|
| Loại làm mát: | Làm mát bằng không khí và làm mát bằng nước |
| Sản phẩm cuối cùng: | Ống Nhựa Thoát Nước, Xả Nước Thải |
Đường dẫn đẩy ống HDPE với làm mát không khí và làm mát bằng nước cho sản xuất liên tục có tính năng điều khiển PLC của Siemens
| Sản phẩm cuối cùng: | Ống Nhựa Thoát Nước, Xả Nước Thải |
|---|---|
| đầu ra: | 100-2000kg/h |
| Đặc trưng: | Năng suất cao, Giá cả cạnh tranh, Tiết kiệm năng lượng, Tự động |
Máy máy ống lợp một tường với sản lượng 60-2000kg / h và đường kính ống 32mm-1600mm cho dây chuyền sản xuất ống nhựa với Siemens PLC Control
| đầu ra: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| tùy chỉnh: | tùy chỉnh |
| Tính năng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
Dây chuyền đùn ống HDPE 1000 vòng / phút 45mm 500kg / H để cấp nước
| Thiết kế vít: | Trục vít đơn |
|---|---|
| Vật liệu trục vít: | 38CrMoAl |
| Đường kính trục vít: | 45 |
Dòng xăng ống lợp tường hai với phạm vi đường kính ống 32-1600mm, năng suất cao và công nghệ PLC của Siemens
| Loại đùn: | Máy đùn vít đơn |
|---|---|
| Gói vận chuyển: | Gói phim hoặc gói Woodcase |
| Phạm vi đường kính ống: | 32-1600mm |
Đường dây đẩy ống HDPE tự động với điều khiển PLC của Siemens để sản xuất ống dồn cao năng suất
| Ứng dụng ống: | Thoát nước, xả nước thải, cấp nước |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cấp nước, cấp nước, xả nước thải, thoát nước, tưới tiêu, ống dẫn cáp điện để bảo vệ |
| Nguyên liệu thô: | Hạt và viên PVC/PE/MPP/PA/HDPE |
Dây chuyền sản xuất ống gợn sóng DWC với dải đường kính ống 32-1600mm, Hệ thống điều khiển PLC và làm mát bằng nước áp lực cho khối khuôn
| Gói vận chuyển: | Gói phim hoặc gói Woodcase |
|---|---|
| Phạm vi đường kính ống: | 32-1600mm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển PLC |
Đường đẩy ống HDPE với Siemens PLC đường kính 32-1600mm
| Hệ thống PLC: | Siemens |
|---|---|
| Chiều kính ống ((MM): | 32-1600mm |
| khuôn mẫu: | Đầu chết/ ống nước/ khối khuôn |
Dây chuyền sản xuất ống hai thành tốc độ cao với mức tiêu thụ năng lượng thấp và công nghệ PLC Siemens
| Loại đùn: | Máy đùn vít đơn |
|---|---|
| Nguyên vật liệu: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
| Nhiều loại hơn: | Tốc độ cao có sẵn |
Dây chuyền đùn ống sóng một lớp 15Kg / H
| Đường kính ống: | 4,5-9mm |
|---|---|
| Máy đùn: | SJ45 / 30 |
| Sức chứa: | 8-15Kg / h |

