Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ pvc pipe making machine ] trận đấu 712 các sản phẩm.
Máy xăng ống HDPE với động cơ WEG Siemens Beide Motor Cho PE PP HDPE PVC Chọn vật liệu chế biến
| Điện áp: | 380V/50HZ |
|---|---|
| Động cơ: | Siemens Beide/Weg |
| Kiểm soát nhiệt độ: | OMRON, SIEMENS |
Dây chuyền sản xuất ống gợn sóng Nền tảng dây chuyền đùn tạo điều kiện cho việc tạo hình ống tự động và kiểm soát quy trình Một nguồn cấp
| Thuộc về: | Dây chuyền ép đùn |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
Dây chuyền đùn ống sóng xoay hoạt động ở điện áp 220-415V được thiết kế để sản xuất ống và độ bền
| Thuộc về: | Dây chuyền ép đùn |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Chế độ cho ăn: | Một nguồn cấp dữ liệu |
Dây chuyền đùn ống PE PP PVC DWC 200mm 600mm Chứng nhận CE ISO9001
| Ứng dụng: | đùn ống sóng |
|---|---|
| Phạm vi đùn ống: | 200-600mm |
| Thêm thông số kỹ thuật: | Có sẵn |
36/38 Cặp khuôn máy ống dồn dòng với Siemens bộ phận điện và thiết kế tùy chỉnh
| Công suất máy đùn: | 250-1000kg/giờ |
|---|---|
| loại máy đùn: | Máy đùn trục vít đơn |
| vật liệu ống: | PE, PP, PVC |
PP / PE / PVC vật liệu hai bức tường đường ống đục dây tự động
| lớp tự động: | Tự động |
|---|---|
| Vật liệu thô: | PP/PE/PVC |
| Công suất: | 100-2000kg/h |
PE / PP / PVC Dòng xát ống đúc lỏng hai tường với công nghệ tạo chân không đến đường kính 1600mm
| Loại sản phẩm: | Máy móc ống |
|---|---|
| vật liệu khuôn: | Đúc 40Cr |
| loại bánh răng: | Bánh răng xoắn |
Đường đẩy ống đúc lỏng HDPE có tường hai với hệ thống kết nối đầy đủ
| Temperatyre Contril: | Omron |
|---|---|
| Main Features: | High Efficiency, Stable Performance, Easy Operation |
| Electric Components: | Siemens, Scheider, ABB Etc |
Dây chuyền đùn ống sóng đơn bằng nhựa 8m / phút
| Đường kính ống: | 5-160 mm |
|---|---|
| Máy đùn: | SJ 75/30 |
| Đầu ra: | 2-8m / phút |
Đường dẫn ép ống ống HDPE Solid Wall Machine Omron
| loại đinh ốc: | Vít đơn |
|---|---|
| vật liệu chế biến: | PE PP HDPE PVC |
| vít không: | Vít đơn hoặc hai |

