Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Dòng xăng ống đúc lỏng hai tường với khuôn hợp kim nhôm, điều khiển PLC và đường kính bên trong 32mm-1600mm
| Ứng dụng của máy: | Sản xuất ống sóng đôi vách |
|---|---|
| Máy nhựa: | Double Wall Tấn công đường đùn ống |
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cả cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
Dây chuyền đùn ống nhựa sóng đôi với công suất sản xuất 100-1000 Kg/h cho ống có đường kính trong từ 32mm-1600mm và điều khiển PLC Siemens
| Ứng dụng của máy: | Sản xuất ống sóng đôi vách |
|---|---|
| Đường kính trong: | 32mm-1600mm |
| Vật liệu ống: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
Dây chuyền đùn ống nhựa sóng đôi có điều khiển PLC với công suất 100-1000 Kg/h và đường kính ống 32mm-1600mm
| Năng lực sản xuất: | 100-1000 kg/giờ |
|---|---|
| hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
| Máy nhựa: | Double Wall Tấn công đường đùn ống |
Dòng xăng ống lợp tường hai với đường kính bên trong 32mm-1600mm điều khiển PLC và năng suất cao cho các nhà máy sản xuất
| Đường kính trong: | 32mm-1600mm |
|---|---|
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cả cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Ứng dụng của máy: | Sản xuất ống sóng đôi vách |
Dây chuyền đùn ống nhựa sóng đôi năng suất cao với điều khiển PLC để sản xuất ống DWC đường kính trong từ 32mm-1600mm
| thành phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
|---|---|
| Vật liệu khuôn: | Hợp kim nhôm |
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cả cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
PLC điều khiển đường xăng ống sợi lợp hai tường với đường kính ống 32mm-1600mm cho năng suất cao
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cả cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Ứng dụng của máy: | Sản xuất ống sóng đôi vách |
| Năng lực sản xuất: | 100-1000 kg/giờ |
Dây chuyền đùn ống sóng đôi có đường kính trong 32mm-1600mm, điều khiển PLC Siemens và khuôn hợp kim nhôm
| Đường kính trong: | 32mm-1600mm |
|---|---|
| Các ngành áp dụng: | Nhà máy sản xuất |
| Vật liệu ống: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
Dây chuyền đùn ống sóng đôi năng suất cao với đường kính ống 32-1600mm và điều khiển Siemens PLC
| Nguyên vật liệu: | HDPE/PE/PP/PVC/MPP |
|---|---|
| Ứng dụng của máy: | Sản xuất ống sóng đôi vách |
| thành phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
Dây chuyền đùn ống sóng đôi tự động với đường kính trong 32mm-1600mm, điều khiển Siemens PLC và công suất sản xuất 100-1000 Kg/h
| Ứng dụng của máy: | Sản xuất ống sóng đôi vách |
|---|---|
| Đường kính trong: | 32mm-1600mm |
| Các ngành áp dụng: | Nhà máy sản xuất |
Dòng xăng ống lợp tường hai với đường kính ống 32mm-1600mm, điều khiển Siemens PLC và năng suất cao 100-3000kg/h cho kỹ thuật đô thị
| Năng lực sản xuất: | 100-3000kg/giờ |
|---|---|
| thành phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
| hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |

