Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
32-1600mm đường kính đường ống đè đè hai tường với các bộ phận điện chính của Siemens và làm mát bằng nước hoặc không khí
| Kinh nghiệm sản xuất: | 23 năm |
|---|---|
| Cách làm mát: | Nước hoặc làm mát không khí |
| Phạm vi ống: | ID63 - OD1600mm |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai thành PLC điều khiển với đường kính ống tối đa 1600mm và các bộ phận điện thương hiệu Siemens
| Số khuôn: | 28/36 cặp |
|---|---|
| Cách làm mát: | Nước hoặc làm mát không khí |
| Loại sản phẩm: | Dây chuyền ép đùn ống lượn sóng |
Dây chuyền đùn ống gợn hai thành tự động với Hệ thống điều khiển PLC tiên tiến và 28/36 bộ khuôn cho dải đường kính ống 50mm-200mm
| Phạm vi ống: | ID63 - OD1600mm |
|---|---|
| Kinh nghiệm sản xuất: | 23 năm |
| Phạm vi đường kính ống: | 50mm-200mm |
Dây chuyền đùn ống gợn hai vách với linh kiện điện Siemens cho dải đường kính ống 50mm-200mm và độ cứng lòng ống HV>940
| Phạm vi đường kính ống: | 50mm-200mm |
|---|---|
| Kích thước (m): | 29*6,8*3 |
| Kinh nghiệm sản xuất: | 23 năm |
63mm Min đường kính đường ống sợi dây thắt đường ống sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi
| thùng: | Độ cứng của thùng HV> 940 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Dây chuyền ép đùn ống lượn sóng |
| Đường kính ống tối thiểu: | 63mm |
Đường xô ống lỏng lỏng bằng nước hoặc không khí với các bộ phận điện chính của Siemens và độ cứng thùng HV>940
| Loại sản phẩm: | Dây chuyền ép đùn ống lượn sóng |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Ống nước, sử dụng rộng, ống nhựa, ống dẫn khí, ống nẻ |
| Ứng dụng: | Ống, đường đùn ống, dây, ống thoát nước hoặc ống Swage |
Đường xả ống đục đúc hai tường bền với hệ thống gắn kết trộn đầy đủ và thiết kế một vít với công suất 250-1000kg/h
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
|---|---|
| Thiết kế vít: | Vít đơn |
| Cách sử dụng: | Ống sóng |
Dây chuyền đùn ống gợn hai vách bằng máy tính với PLC Siemens và công suất 250-1000kg/h cho ống bền
| Công suất máy đùn: | 250-1000kg/giờ |
|---|---|
| Vi tính hóa: | Vi tính hóa |
| số lượng khuôn: | 28/36 |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai thành tiên tiến với bánh răng xoắn và phương pháp loe miệng trực tuyến, nổi bật với đầu khuôn thép hợp kim chất lượng cao
| kẻ gấp nếp: | Double Wall Cottugated ống và ổ cắm trực tuyến |
|---|---|
| thùng: | Độ cứng của thùng HV> 940 |
| Chế độ mở rộng: | Belling-on-line |
Dây chuyền đùn ống gợn hai vách đường kính 32-1600mm với phương thức loe miệng trực tuyến và sản lượng 100-2000 Kg/h
| Tỷ lệ vít: | 36: 1 |
|---|---|
| đầu ra: | 100-2000 kg/giờ |
| Bảo hành: | 1 năm |

