Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Dây chuyền đùn ống sóng một bức tường đôi PE / PP / PVC với bọc trực tiếp
| Máy đùn 1: | 75/33 |
|---|---|
| Máy đùn 2: | 65/33 |
| Power 1: | 90 kw |
Dây chuyền đùn ống gấp đôi tường loại ngang PVC 500mm Ống Diamter
| Loại sản phẩm: | Ống PVC DWC 500mm |
|---|---|
| Tự động hóa: | Hoàn toàn tự động |
| Vi tính hóa: | điều khiển máy tính |
Dây chuyền sản xuất ống hoàn chỉnh Dây chuyền đùn ống sóng đôi SBG 600
| Mô hình: | SBG 600H |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất: | Thông số kỹ thuật 300mm --- 3m / phút |
| Khối khuôn: | 36 cặp cho mỗi thông số kỹ thuật |
Dây chuyền đùn ống sóng đôi HDPE vít đơn
| Đơn xin: | làm ống nhựa PE PP PVC |
|---|---|
| Vật tư: | vật liệu PE mới hoặc tái chế |
| Thiết kế trục vít: | svrew đơn |
Máy làm ống HDPE / PP / PVC DWC / Dây chuyền đùn ống sóng đôi
| Đơn xin: | Máy làm đường ống |
|---|---|
| Vật liệu vít: | 38CrMoAl |
| Đường kính trục vít: | 65 |
Customizable Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with 32-1600mm Pipe Diameter and 60-2000kg/h Capacity
| Máy móc: | Đường ống đùn ống PVC/PE |
|---|---|
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô trong máy đùn vít, định hình trong máy tạo hình, làm mát bể làm mát nước, cắt |
| Phần tử điện: | Thương hiệu Siemens |
Máy chế tạo ống HDPE tự động với hệ thống làm mát bằng nước và không khí và chuông trực tuyến cho dây chuyền ép ống lốp hai tường
| Ứng dụng: | Sản Xuất Ống Sóng Đôi Tường |
|---|---|
| Đường kính ống: | 32-1600mm |
| Tốc độ sản xuất: | 0,5-5m/phút |
Dây chuyền ép đùn ống sóng đôi tường PE làm ống cho máy điều hòa không khí
| Năng lực sản xuất: | 5 bộ / tháng |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T |
| Loại sản phẩm: | Ống cấp nước PE |
High Productivity Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with 60-2000kg/h Capacity and 32-1600mm Pipe Diameter
| Tính năng dây chuyền sản xuất: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Loại gió: | Trạm đôi hoặc trạm đơn |
| Cách làm mát: | Không khí hay nước |
Dây chuyền đùn ống sóng đôi PVC / PE Máy làm ống nhựa
| Năng lực sản xuất: | 600kg / giờ |
|---|---|
| Gói vận chuyển: | Gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T |

