Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ pvc pipe extrusion machine ] trận đấu 940 các sản phẩm.
Máy đùn ống sóng UPVC 67kw 1480rpm
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Thiết kế vít: | Có sẵn vít đơn hoặc vít đôi |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ ở nước ngoài |
Dây chuyền sản xuất ống gợn sóng DWC với dải đường kính ống 32-1600mm, Hệ thống điều khiển PLC và làm mát bằng nước áp lực cho khối khuôn
| Gói vận chuyển: | Gói phim hoặc gói Woodcase |
|---|---|
| Phạm vi đường kính ống: | 32-1600mm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển PLC |
Customized Power Supply Plastic Pipe Production Line with 38CrMoAlA Extruder Material and Siemens PLC System
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
| Cung cấp điện: | Tùy chỉnh |
Đường dây sản xuất đường ống lốp hai tường tự động với công nghệ PLC Siemens và tiếng chuông trực tuyến
| Nguyên vật liệu: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
|---|---|
| Phạm vi ống: | 16-1200mm |
| Công tắc tơ: | Siemens |
Đường dây sản xuất đường ống lợp một tường hoàn toàn tự động với đường kính đường ống 32mm-1600mm và công suất 60-2000kg/h
| Chế độ làm mát: | Làm mát nước |
|---|---|
| Phạm vi đường kính ống: | 32mm-1600mm |
| Ứng dụng: | Làm ống sóng |
Dây chuyền sản xuất ống hai thành tốc độ cao cho nhà máy ống gợn hai thành nhựa
| Tốc độ hình thành: | 0,5-5m/phút |
|---|---|
| Khuôn: | Đầu chết, tay áo nước, khối khuôn |
| Máy nhựa: | Cây ống gấp đôi tường |
Máy xử lý nitriding vít ống lốp với phạm vi đường kính ống 32mm-1600mm và giao diện màn hình cảm ứng điều khiển PLC
| Phạm vi đường kính ống: | 32mm-1600mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển PLC với giao diện màn hình cảm ứng |
| Lợi thế vít: | xử lý thấm nitơ |
Dây chuyền sản xuất ống gợn sóng hai thành tự động hoàn toàn với điều khiển PLC
| Cutting Type: | Planetary Cutting |
|---|---|
| Pipe Numbers: | SINGLE PIPE In Double Wall Corrugated Pipe |
| Inverter Brand: | Siemens |
300mm / 600mm / 1000mm Double Wall Corrugated Pipe Machine with 38CrMoAlA Extruder Material for High-Quality Plastic Pipe Production
| Vật liệu: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
|---|---|
| Hoàn thành sản phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
| Cung cấp điện: | tùy chỉnh |
Máy sản xuất ống gợn sóng hai thành HDPE 300mm, Máy đùn 90/80mm
| Vacuum Tank: | 6 METERS LENGTH |
|---|---|
| Pipe type: | Drainage Pipe, Municipal Engineering, Underground Sewage Pipe, Electric Cable Conduit Pipe Production Line |
| Extruder Screw Diameter: | 90/80mm |

