Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ pvc pipe extrusion machine ] trận đấu 940 các sản phẩm.
Máy ép đùn tường đơn 20m / phút
| Ứng dụng: | làm ống sóng |
|---|---|
| Vôn: | 380v hoặc 480v hoặc theo yêu cầu |
| Thiết kế vít: | Vít đơn |
Dây chuyền đùn ống HDPE 72rpm 75mm DWC 5m / phút
| Thiết kế vít: | 2 vít đơn |
|---|---|
| Đường kính trục vít: | 65 và 75 mm |
| Tốc độ trục vít (vòng / phút): | 72 vòng / phút |
Máy ống sóng PLC 63mm để bảo vệ cáp
| Ứng dụng: | làm ống bảo vệ cáp |
|---|---|
| ID ống: | 63-250MM |
| Bán chìa khóa poiont: | linh kiện điện cao |
Máy làm sóng PVC HDPE 80kg / H cho ống 250mm
| Nhựa chế biến: | PVC PE |
|---|---|
| Vật liệu trục vít: | 38CrMoAlA |
| Đường kính trục vít: | 90 |
Làm mát không khí Máy làm ống sóng DWC Máy đùn ống sóng PVC
| Vôn: | 220 V / 360V |
|---|---|
| Lợi thế: | Dễ dàng hoạt động |
| Các ngành công nghiệp áp dụng: | Công trình xây dựng |
Dây chuyền sản xuất ống gợn sóng PVC thiết kế tùy chỉnh dung lượng cao 32-1600mm để đùn hiệu quả
| Nguyên liệu thô được xử lý: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
|---|---|
| Dung tích: | 60-2000kg/h |
| Hoàn thành sản phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
Dây chuyền sản xuất ống gợn sóng PVC tùy chỉnh với công suất 60-2000kg/h và đường kính ống 32-1600mm để loe miệng trực tuyến
| Dung tích: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Máy đùn ống PVC/PE |
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô trong máy đùn vít, định hình trong máy tạo hình, làm mát bể làm mát nước, cắt |
Double Wall Corrugated Pipe Production Line with Advanced Plastic Raw Material Processed Technology and Siemens PLC System Featuring High-Efficiency Cooling
| Nguyên liệu thô được xử lý: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
|---|---|
| Đầu ra tối đa: | 400kg/h-600kg/h |
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô trong máy đùn vít, định hình trong máy tạo hình, làm mát bể làm mát nước, cắt |
PE / PP / PVC Máy ống sóng một bức tường đôi Dây chuyền sản xuất ống đùn
| Mô hình máy đùn: | J90 / 33 |
|---|---|
| Nguồn cấp: | 380V ba pha |
| Biến tần: | ABB |
Đầu đùn ép đùn tấm HDPE tường đơn 50mm
| sản phẩm: | Đầu chết |
|---|---|
| Nhựa chế biến: | PE, PP, PVC, HDPE / PP, PE / PP, LDPE |
| Vật liệu trục vít: | 38CrMoAlA |

