Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ pvc pipe extrusion machine ] trận đấu 940 các sản phẩm.
Đường dây sản xuất đường ống lợp một hoặc hai tường polyethylene
| loại bánh răng: | Bánh răng xoắn |
|---|---|
| loại hình thành: | Máy hút bụi |
| Loại sản phẩm: | Máy móc ống |
Máy đùn ống sóng đôi tường HDPE 100-300 mm Máy đùn đường ống
| Cơ cấu hội: | Máy đùn loại tích phân |
|---|---|
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Cấu trúc kênh trục vít: | Vít sâu |
Dây chuyền sản xuất ống nhựa với máy làm ống sóng chất lượng tốt
| Hình dạng ống: | Với nhu cầu của khách hàng mẫu hoặc bản vẽ |
|---|---|
| Vật liệu ống: | HDPE, PP, PVC, v.v. |
| Hệ thống làm mát: | Làm mát bằng nước với dòng chảy có thể điều chỉnh |
Máy ống lốp lốp hai tường với Siemens PLC cho 32-800mm nhựa ép ở 500-2000Kg / h
| Tổng công suất: | 200-1000KW |
|---|---|
| Đường kính tối thiểu: | 32-800mm |
| Điều khoản thanh toán: | LC, T/T |
Thiết bị sản xuất ống gợn sóng HDPE/PVC tốc độ cao 1.5-5m/phút với đường kính ống 32-1600mm và đồng đùn xoắn ốc hai lớp
| chết đầu: | Đồng phát vòng xoắn hai lớp |
|---|---|
| Cấu trúc Cortrator: | Cấu trúc ngang Cát, kích thước sản xuất dễ dàng thay đổi |
| Chiều kính ống ((MM): | 32-1600mm |
Máy máy ống dọc HDPE PVC 32-1600mm Diameter 60-2000kg/h Output
| Cách sử dụng: | Đường đùn ống nhựa |
|---|---|
| Hệ thống PLC: | Siemens |
| Phương pháp làm mát: | Làm mát nước |
Dây chuyền sản xuất ống PVC đôi tường / Máy đùn tốc độ cao
| Thiết kế vít: | Vít đơn |
|---|---|
| Chế biến các loại: | Tấm ống đùn |
| Vôn: | 220V-440V |
Dây chuyền sản xuất ống lượn sóng đơn tự động hoàn toàn CE ISO9001
| Thiết kế vít: | Độc thân |
|---|---|
| ứng dụng: | Ống |
| Nhựa chế biến: | PE |
Một Feeder đơn tường Tấm ống Dây chuyền sản xuất CE ISO9001
| Tự động lớp: | Tự động đầy đủ |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Màu: | Theo yêu cầu của khách hàng |
Dây chuyền sản xuất ống sóng đơn linh hoạt CE IOS9001
| Tên sản phẩm: | tường đơn sóng máy móc ống |
|---|---|
| Kiểm soát nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
| Tên máy tính: | máy làm ống sóng |

