Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ pvc pipe extrusion machine ] trận đấu 940 các sản phẩm.
PLC kiểm soát Đường dây sản xuất ống dọc đơn cho PP PE PVC nguyên liệu thô đảm bảo sản xuất và nhất quán
| Vít: | Vít đơn |
|---|---|
| Kiểu gấp nếp: | Loại khuôn quay |
| Bảo hành: | 1 năm |
Euro tiêu chuẩn đôi tường sóng ống phun ra dòng / HDPE / PP / PVC ống máy móc
| Nguồn gốc: | Shangdong, Trung Quốc |
|---|---|
| Vôn: | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Công suất (W): | Theo mô hình |
HDPE / PP / PVC đôi tường sóng ống phun ra dòng / máy móc cao đầu ra
| Tự động lớp: | Hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Công suất (W): | Theo mô hình |
| Chứng nhận: | CE, ISO9001 |
Dây chuyền đùn ống sóng hai lớp PE / Dây chuyền đùn ống sóng PVC
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Công suất (W): | Theo mô hình |
| Chứng nhận: | CE, ISO9001 |
Máy làm ống gia cố bằng sợi carbon PE 80mm
| Máy đùn: | SJ-90/30 |
|---|---|
| Xe máy: | 37 kw |
| Đầu ra tối đa: | 180kg / giờ |
Double Wall Corrugated Pipe Production Line with Mould Block Temperature Control Flexible Mould System and Remote Service
| vật liệu máy đùn: | 38crmoala |
|---|---|
| Điện chính: | Siemens |
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
Máy sản xuất ống gân hai thành PVC 32-1600mm với PLC Siemens
| Vacuum Tank: | 6 METERS LENGTH |
|---|---|
| Pipe Diameter Range: | 32-1600mm |
| Inverter Brand: | Siemens |
High Productivity Double Wall Corrugated Pipe Machinery with 38CrMoAlA Extruder Material and Durable Pipe Extruder
| Cung cấp điện: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Kiểu: | Dây chuyền sản xuất ống nhựa |
| Vật liệu: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |

