Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Đường đẩy ống xoắn ốc cho thiết bị sản xuất ống HDPE một tường
| Khuôn: | Thiết bị đường ống điện |
|---|---|
| Loại ống: | Tường đơn hoặc tường đôi |
| Máy cắt: | Cắt không bụi |
Dây chuyền đùn ống nhựa đôi sóng HDPE cho kỹ thuật đô thị với công tắc Siemens cho năng suất cao và đường kính ống 32-1600mm
| Phạm vi đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 60-2000kg/h |
| Loại sóng: | Nằm ngang |
Dòng xăng ống lợp tường hai với động cơ SIEMENS cho đường kính ống 32-1600mm và công suất 60-2000kg/h
| Phạm vi đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Loại sóng: | Nằm ngang |
| phương pháp làm mát: | Bể giải nhiệt nước |
Dòng dây chuyền sản xuất đường ống lốp hai tường với công suất 60-2000kg/h và đường kính đường ống 32-1600mm cho hoạt động tự động
| Loại sóng: | Nằm ngang |
|---|---|
| Dung tích: | 60-2000kg/h |
| Đường kính ống: | 32-1600mm |
đường kính đường ống ngang 32-1600mm 60-2000kg / h Capacity Energy Saving Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line
| Phạm vi đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Dung tích: | 60-2000kg/h |
| Loại sóng: | Nằm ngang |
Dây chuyền đùn ống DWC đường kính 32-1600mm, công suất 60-2000kg/h, có hệ thống điều khiển tích hợp
| Phạm vi đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Loại sóng: | Nằm ngang |
| phương pháp làm mát: | Bể giải nhiệt nước |
60-2000kg/h Capacity 32-1600mm đường kính ống Đường xăng ống đúc lợp hai tường với bể làm mát bằng nước
| Phạm vi đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| phương pháp làm mát: | Bể giải nhiệt nước |
| Loại sóng: | Nằm ngang |
Dây chuyền đùn ống sóng đôi có đường kính ống 32-1600mm, công suất 60-2000kg/h và bể làm mát bằng nước
| Phạm vi đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Dung tích: | 60-2000kg/h |
| phương pháp làm mát: | Bể giải nhiệt nước |
Dây chuyền đùn ống sóng đôi có rãnh với phạm vi đường kính ống 32-1600mm, công suất 60-2000kg/h và hệ thống PLC
| Phạm vi đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Loại sóng: | Nằm ngang |
| Năng lực sản xuất: | 60-2000kg/h |
Dây chuyền đùn ống nhựa hai lớp sóng đôi, đường kính ống 32-1600mm, công suất 60-2000kg/h
| Phạm vi đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Loại sóng: | Nằm ngang |
| phương pháp làm mát: | Bể giải nhiệt nước |

