Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
PLC điều khiển đường xăng ống đúc lỏng hai tường với đường kính 32-1600mm và mở rộng belling-on-line
| Vật liệu: | HDPE/PP/PE/PVC/MPP |
|---|---|
| Đường kính: | 32-1600mm |
| Chế độ mở rộng: | Belling-on-line |
Dây chuyền đùn ống nhựa hai lớp sóng đôi đường kính 32-1600mm có điều khiển PLC cho năng suất cao
| Phạm vi đường kính: | 32-1600mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
| Tùy chọn vật liệu: | HDPE/PP/PE/PVC/MPP |
PLC điều khiển đường xăng ống lợp tường kép cho đường kính 32-1600mm với năng suất cao
| Phạm vi đường kính: | 32-1600mm |
|---|---|
| Vật liệu: | HDPE/PP/PE/PVC/MPP |
| Hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
PLC điều khiển đường dẫn ép ống đúc lỏng hai tường cho năng suất cao với phạm vi đường kính 32-1600mm
| Phạm vi đường kính: | 32-1600mm |
|---|---|
| Tùy chọn vật liệu: | HDPE/PP/PE/PVC/MPP |
| Hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
Dây chuyền đùn ống nhựa sóng đôi lõi thép hợp kim với điều khiển PLC Siemens cho đường kính ống 32-1600mm
| Ứng dụng của máy: | Sản xuất ống sóng đôi vách |
|---|---|
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Công suất đầu ra: | 100-3000kg/giờ |
Dây chuyền đùn ống sóng đơn tường điều khiển PLC với công suất đầu ra 100-3000kg/h và các bộ phận điện thương hiệu Siemens
| vật liệu đầu chết: | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Nguyên vật liệu: | HDPE/PE/PP/PVC/MPP |
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
Đường xả ống lợp tường kép được điều khiển bởi PLC với năng suất cao và tiết kiệm năng lượng
| Vật liệu khuôn: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 100-3000kg/giờ |
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
Đường dẫn đẩy ống sợi dây chuyền đục sợi dây chuyền được điều khiển bởi PLC cho các ống đường kính 32mm-1600mm có năng suất cao
| Hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
|---|---|
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Năng lực sản xuất: | 100-3000kg/giờ |
Dây chuyền đùn ống nhựa sóng đôi có điều khiển PLC cho ống từ 32mm-1600mm với công suất 100-3000kg/h
| thành phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
|---|---|
| Vật liệu khuôn: | Hợp kim nhôm |
| Đường kính ống: | 32mm-1600mm |
dây chuyền đùn ống sóng đơn tường 100kg/h đến 2000kg/h kết hợp hệ thống điều khiển PLC cho ra ống đồng nhất
| Features: | High Productivity, Competitive Price, Energy Saving, Automatic |
|---|---|
| Pipe Diameter: | 32-1600mm |
| Production capacity: | 100kg/h - 2000kg/h |

