Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Dây chuyền đùn ống sóng đôi tự động với công suất 60-2000kg/h và phạm vi đường kính ống 32-1600mm
| Loại sóng: | Nằm ngang |
|---|---|
| Dung tích: | 60-2000kg/h |
| Phạm vi đường kính ống: | 32-1600mm |
Dây chuyền đùn ống nhựa xoắn đôi có điều khiển PLC, tiết kiệm năng lượng và năng suất cao
| Đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 100kg/giờ - 2000kg/giờ |
| Chế độ mở rộng: | Belling-on-line |
Dòng xăng ống lợp tường hai với đường kính ống 32-1600mm Sản suất cao và điều khiển PLC
| Đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Nguyên vật liệu: | HDPE/PE/PP/PVC/MPP |
| Năng lực sản xuất: | 100kg/giờ - 2000kg/giờ |
Dây chuyền đùn ống sóng đôi bằng hợp kim nhôm có điều khiển PLC cho đường kính ống 32-1600mm
| Vật liệu khuôn: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Đường kính ống: | 32-1600mm |
| Hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
Đường đẩy ống lốp lốp hai tường với điều khiển PLC chế độ mở rộng trực tuyến cho ống đường kính 32-1600mm
| Vật liệu: | HDPE/PP/PE/PVC/MPP |
|---|---|
| Phạm vi đường kính: | 32-1600mm |
| Kiểu xử lý: | Đùn ống tôn |
PLC điều khiển đường xăng ống đúc lợp hai tường với mở rộng trực tuyến cho ống đường kính 32-1600mm
| Phạm vi đường kính: | 32-1600mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
| Tùy chọn vật liệu: | HDPE/PP/PE/PVC/MPP |
Dây chuyền đùn ống nhựa xoắn đôi có lõi thép điều khiển PLC với đường kính 32-1600mm cho năng suất cao
| Vật liệu: | HDPE/PP/PE/PVC/MPP |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
| Kiểu xử lý: | Đùn ống tôn |
Đường dẫn đẩy ống lốp lốp lốp lốp lốp lốp lốp lốp lốp lốp lốp lốp lốp lốp
| Phạm vi đường kính: | 32-1600mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
| Vật liệu: | HDPE/PP/PE/PVC/MPP |
PLC điều khiển đường xăng ống lợp tường kép cho đường kính 32-1600mm với năng suất cao
| Chế độ mở rộng: | Belling-on-line |
|---|---|
| Vật liệu: | HDPE/PP/PE/PVC/MPP |
| Đường kính ống: | 32-1600mm |
Dây chuyền sản xuất ống nhựa xoắn đôi có lõi rỗng điều khiển bằng PLC, đường kính 32-1600mm và tính năng tiết kiệm năng lượng
| Chế độ mở rộng: | Belling-on-line |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
| Vật liệu: | HDPE/PP/PE/PVC/MPP |

