Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Dây điện ống luồn dây đôi tường ống lượn sóng dây chuyền đùn hỗ trợ xử lý vật liệu HDPE PE PP PVC MPP
| Features: | High Productivity, Competitive Price, Energy Saving, Automatic |
|---|---|
| Control System: | PLC Control |
| Expansion Mode: | Belling-on-line |
Dây chuyền sản xuất ống nhựa xoắn đôi có điều khiển PLC tích hợp vật liệu khuôn hợp kim nhôm cho ống đồng nhất
| Features: | High Productivity, Competitive Price, Energy Saving, Automatic |
|---|---|
| Processing Type: | Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line |
| Production capacity: | 100kg/h - 2000kg/h |
PLC kiểm soát đường dẫn ép ống lỏng hai tường có năng suất cao phù hợp với quy trình sản xuất ống thoát nước ngầm
| Features: | High Productivity, Competitive Price, Energy Saving, Automatic |
|---|---|
| Processing Type: | Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line |
| Materials: | HDPE/PE/PP/PVC/MPP |
Dây chuyền đùn ống nhựa sóng đôi HDPE đường kính 32-1600mm
| Features: | High Productivity, Competitive Price, Energy Saving, Automatic |
|---|---|
| Materials: | HDPE/PE/PP/PVC/MPP |
| Finished Products: | Drainage Pipe, Municipal Engineering, Underground Sewage Pipe, Electric Cable Conduit |
Đường xăng ống sợi lốp PE hai tường được xây dựng bằng vật liệu khuôn hợp kim nhôm đảm bảo sản xuất ống ổn định
| Features: | High Productivity, Competitive Price, Energy Saving, Automatic |
|---|---|
| Finished Products: | Drainage Pipe, Municipal Engineering, Underground Sewage Pipe, Electric Cable Conduit |
| Expansion Mode: | Belling-on-line |
Đường kính ống 32-1600mm Đường xăng ống lốp hai tường được thiết kế để sản xuất ống thoát nước ngầm với và quá trình
| Features: | High Productivity, Competitive Price, Energy Saving, Automatic |
|---|---|
| Control System: | PLC Control |
| Materials: | HDPE/PE/PP/PVC/MPP |
Dây chuyền đùn ống nhựa xoắn đôi có lõi kép điều khiển bằng PLC cho đường kính ống từ 32mm-1600mm với năng suất cao
| hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
|---|---|
| thành phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
| Năng lực sản xuất: | 100-3000kg/giờ |
Máy xát ống lốp hai tường với đường kính ống 32mm-1600mm, điều khiển PLC và năng suất cao
| thành phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
|---|---|
| Đường kính ống: | 32mm-1600mm |
| hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
Dây chuyền đùn ống nhựa sóng đôi có điều khiển PLC với đầu khuôn thép hợp kim và công suất đầu ra 100-3000kg/h
| Công suất đầu ra: | 100-3000kg/giờ |
|---|---|
| hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
| Nguyên vật liệu: | HDPE/PE/PP/PVC/MPP |
PLC điều khiển đường xăng ống đúc lỏng hai tường cho đường kính ống 32mm-1600mm với năng suất cao
| hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | Đùn ống tôn |
| Vật liệu khuôn: | Hợp kim nhôm |

