Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Dây chuyền đùn ống sóng đôi năng suất cao với điều khiển PLC cho đường kính ống từ 32mm-1600mm
| Ứng dụng ống: | Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Vật liệu khuôn: | Hợp kim nhôm |
Aluminium hợp kim khuôn đường xăng ống đúc lợp hai tường với điều khiển PLC cho đường kính ống 32mm-1600mm
| Đường kính ống: | 32mm-1600mm |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | Đùn ống tôn |
| thành phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
Dòng xăng ống lốp lốp hai tường với điều khiển PLC khuôn hợp kim nhôm và đường kính ống 32mm-1600mm
| hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
|---|---|
| Đường kính ống: | 32mm-1600mm |
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
Dòng xát ống lợp tường hai với đường kính ống 32-1600mm, điều khiển PLC Siemens và năng suất cao
| Đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| thành phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
| Nguyên vật liệu: | HDPE/PE/PP/PVC/MPP |
Dây chuyền đùn ống nhựa sóng đôi có lõi điều khiển PLC với năng suất 100-3000kg/h và đường kính ống 32-1600mm
| Nguyên vật liệu: | HDPE/PE/PP/PVC/MPP |
|---|---|
| hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
| Công suất đầu ra: | 100-3000kg/giờ |
32mm-1600mm đường kính bên trong sợi ống đè đè đè hai tường với Siemens PLC điều khiển cho năng suất cao
| Đường kính trong: | 32mm-1600mm |
|---|---|
| Các ngành áp dụng: | Nhà máy sản xuất |
| Máy nhựa: | Double Wall Tấn công đường đùn ống |
Dây chuyền đùn ống nhựa hai lớp sóng đôi đường kính 32-1600mm với điều khiển PLC Siemens và công suất đầu ra 100-3000kg/h
| Công suất đầu ra: | 100-3000kg/giờ |
|---|---|
| Các bộ phận điện chính: | Thương hiệu Siemens |
| Đường kính ống: | 32-1600mm |
PLC điều khiển đường xăng ống sợi lợp hai tường với đường kính ống 32-1600mm cho năng suất cao
| Các bộ phận điện chính: | Thương hiệu Siemens |
|---|---|
| Đường kính ống: | 32-1600mm |
| hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
Siemens PLC điều khiển dây chuyền ép ống lốp hai tường cho đường kính ống 32-1600mm với năng suất cao
| vật liệu đầu chết: | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| thành phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
| Công suất đầu ra: | 100-3000kg/giờ |
Dòng xăng ống lợp tường hai với đường kính bên trong 32mm-1600mm, điều khiển PLC Siemens và năng suất cao
| Năng lực sản xuất: | 100-1000 kg/giờ |
|---|---|
| Đường kính trong: | 32mm-1600mm |
| Các ngành áp dụng: | Nhà máy sản xuất |

